แหล่งรวม Server Minecraft

ยินดีต้อนรับกลับอีกครั้งจ้า!
ลงทะเบียน
เมนูเพิ่มเติม

ดู: 77|ตอบกลับ: 1

เซิฟไหนขาด Admin บ้าง click ข้ามาอ่านก่อน [Free]

[คัดลอกลิงก์]

4

5

5

เครดิต

Level Coal

Rank: 1

เครดิต
5

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nolnol เมื่อ 2019-8-12 15:01

--------------------------------ข้อมูล-------------------------------------------                                                                                    ตอนนี้ผมคิดว่างงานอยู่ครับ ชื่อเล่นชื่อ นล อายุ 13 เก่งสร้าง รู้เกี่ยวกับ Plugin หลายอย่าง  เช่น Shopkeeper Citizens ServerSign WorldEdit เเละอีกหลายอย่าง มีไมค์ครับ มีประสบการณ์สร้างเซิฟมาหลายเซิฟเเล้วนะครับ เเล้วผมไม่เกรียนเเน่นอน ไม่เเจกของ ไม่ให้ op มั่วรีบๆติดต่อมานะครับ เพราะถ้าไม่รีบ ผมอาจจะมีงานเเล้วก็ได้
-------------------------เวลาที่สามารถออนได้---------------------------------
วันหยุดทั่วไปหรือวันหยุดราชการ : เล่นได้ทั้งวันหรือ ถ้ามีธุระจะเเจ้งก่อน
วันจันทร์ถืง ศุกร์ : 19:30-21:20
       ต้องขอโทษจริงๆครับเเต่วันเสาร์อาทิตย์ผมทำให้ทั้งวันเเน่นอน

--------------------------------สิ่งที่ผมขอ----------------------------------------
1. ผมไม่สามารถช่วยออกค่าเซิฟได้เเละไม่ต้องการเงินตอบเเทน
2. ผมขอเซิฟเวอร์ที่มีผู้เล่นบ้างซัก 5-9 คนก็ได้ครับ
3. รับทำเฉพราะเซิฟเวอร์ Survival
4. ผมขอคนที่ไม่เรื่องมาก

---------------------------------ช่องทางติดต่อ--------------------------------------
                           เเอดมาสอบถามได้เลยครับ ยำ้ว่าทำฟรี
Garena : NOLNOL2747
Discord : God_NighTz
----------------------------------------------------------------------------------------

6

10

10

เครดิต

Level Coal

Rank: 1

เครดิต
10
โพสต์ 3 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด

ได้งานมารึยังครับอยากได้ตัวสักหน่อยอยากจะให้มาทำ vps ครับเปิดเซิฟให้หน่อยผมเปิดไม่เป็น
ไม่ต้องเปิดไมค์ก็ได้ครับ https://discord.gg/wZYx5h (ที่ไม่แอดไปเพราะหาไม่เจอครับ)

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป