แหล่งรวม Server Minecraft

ยินดีต้อนรับกลับอีกครั้งจ้า!
ลงทะเบียน
เมนูเพิ่มเติม

ดู: 150|ตอบกลับ: 4

รับสมัคร ทีมงานคุณภาพ

[คัดลอกลิงก์]

3

7

7

เครดิต

Level Coal

Rank: 1

เครดิต
7

รับสมัครทีมงานต่างๆ ในการจัดทำ Server Minecraft
ต้องการคนที่ตั้งใจ และ อยากพัฒนาไปด้วยกัน ขอทำด้วยใจ
ไปยาวๆ เปิดยาว เน้น ระบบของมันเอง

1. รับสมัคร Builder  จำนวน 2
รายได้ต่อเดือน 5 เปอร์เซ็น ของรายรับ Server

คุณสมบัติ
สามารถสร้างได้ตามที่รับหมอบหมาย
มีความคิดใหม่ๆอยู่เสมอ
ไม่ใช้อารมณ์ในการพูดคุย
เคารพการตัดสินใจของผม

2. รับสมัคร Senser & Manager จำนวน 1
รายได้ต่อเดือ 5 เปอร์เซ็น ของรายรับ Server
คุณสมบัติ
มีความเป็นผู้นำ
มีความคิดใหม่ๆอยู่เสมอ
สามารถจัดหาอะไรก็ได้ที่ผมต้องการเกี่ยวกับ Server Minecraft

3. รับสมัคร Server Code Editer & Design All Moder จำนวน 2
รายได้ต่อเดือน 10 เปอร์เซ็นของ รายรับ Server
คุณสมบัติ
สามารถสร้างสรรค์เกี่ยวกับระบบของเซิพเวอร์ได้เป็นอย่างดี
หากเป็น เกี่ยวกับกราฟฟิคด้วยจะพิจารณาเป็นพิเศษ

ถ้าสนใจทิ้งข้อมูลการติดต่อไว้เช่น ไลน์
เมล์ หรอ Facebook ใน https://discord.gg/Ugc94q

4

6

6

เครดิต

Level Coal

เครดิต
6
โพสต์ 2019-6-30 18:23:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สนใจ sensor & manager ครับ
โดยส่วนตัวผมถนัด builder ส่วนนึง ทำให้ผมมีัความคิดใหม่ๆในการสร้าง
ผมชอบกิจกรรมให้ผู้เล่น สามารถเป็นที่ปรึกษา คอยให้คำปรึกษาผู้เล่น แนะนำเควสต่างๆ

จริงๆจะสมัคร builder ครับ แต่โดยส่วนตัวช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา + อ่านหนังสือติวเข้ามหาลัย เลยทำได้แค่ให้คำปรึกษาเท่านั้นเลยเลือกที่จะสมัคร sensor & manager ครับ

(ผมเรียนกราฟิคดีไซน์มาครับ ถ้าจะให้ไปช่วงตำแหน่ง design ก็ยินดีช่วยครับ แต่ด้วยที่ไม่ค่อยมีเวลาก็อาจจะช่วยได้ไม่มากก็น้อยครับ)

Garena : minnelliey
discord : #6766
line : _mini.z

5

8

8

เครดิต

Level Coal

เครดิต
8
โพสต์ 2019-7-1 18:17:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป