แหล่งรวม Server Minecraft

ยินดีต้อนรับกลับอีกครั้งจ้า!
ลงทะเบียน
เมนูเพิ่มเติม

ดู: 39|ตอบกลับ: 0

>>รับสมัคร ทีมงาน ServerMinecraft เสียค่าใช้จ่าย ราคาถูกๆ l รับ อายุ 11+ เซิฟเปิดจริงจัง Sulvival+Minigame << สนใจ Click >>

[คัดลอกลิงก์]

559

559

559

เครดิต

Level Gold

Rank: 4

เครดิต
559

---------- รายชื่อยศ ----------         
Builder ค่าใช้จ่าย 100 บาท เงินเดือน 150 บาทต่อเดือน -รับ 2 อัตรา-
Police ค่าใช้จ่าย 150 บาท เงินเดือน 150 บาทต่อเดือน -รับ 2 อัตรา-
Staff+Op ค่าใช้จ่าย 300 บาท เงินเดือน 300 บาทต่อเดือน -รับ 2 อัตรา-
Admin+Op ค่าใช้จ่าย ลดราคาเหลือ 500 บาท เงินเดือน 500 บาทต่อเดือน -รับ 1 อัตรา-
คุม VPS Colo ค่าใช้จ่าย 1000 บาทเงินเดือน 500 บาทต่อเดือน -รับ 1 อัตรา-
-----------------------------------
ช่องทางการจ่ายเงินเดือน : TrueMoney - TrueWallet - Paypal - บัตรเครดิต - ธนาคาร
-----------------------------------
ช่องทางการติดต่อ Garena : Katsunori2005
                                                              FB : https://www.facebook.com/maekawakatsunori
ติดต่อ FB ทัก แชท มานะครับ #สมัครสมาชิก ServerMinecraft# ไม่งั้นผมไม่รับเพื่อนนะครับ เพราะมีคนแอดมาเยอะมาก
สำหรับเงินเดือน จะสามารถ ทาง TrueMoney - TrueWallet - PayPal ได้อย่างเดียวนะครับ

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป